Breaking
अपघातगडचिरोली

महिलेवर तेंदू संकलन करताना रानडुकराचा हल्ला ..

मुख्य संपादक

 

महिलेवर तेंदू संकलन करताना रानडुकराचा हल्ला ..

 

गडचिरोली 

अहेरी 

दणका कायद्याचा डिजिटल न्युज 

दिनांक 11 मे ..

जवळील  चेरपल्ली येथील एका महिलेवर तेंदूपत्ता संकलनाचे काम करीत असताना रानडुकराने हल्ला करून जखमी केले आहे.

 राजेश्वर बुचम रामटेके यांची पत्नी अंजली राजेश्वर रामटेके हे दिनांक 11 मे रोजी सकाळी तेंदुपत्ता संकलनासाठी जंगलात गेले असता त्यांच्यावर रान डूकराने हल्ला केल्याची घटना घडली आहे त्यामधे ती गंभीर जखमी झाली आहे सदर घटना आज दि ११ मे ला सकाळी सुमारे 8.30 ते 9 वाजताच्या दरम्यान घडल्याची माहिती प्राप्त झाली असून त्यांना अहेरी येथील उपजिल्हा रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल करण्यात आल्याची माहिती मिळाली आहे.

      सध्या अहेरी तालुक्यातील खेळेगावांमध्ये तेंदुपत्ता तोडण्याचा सिजन सुरू झाला असून सामान्यांपासून ते गोर गरीब परिवारातील नागरिक या कामासाठी पहाटेला जंगलात जात असतात मात्र त्यांना जंगली जनावरांचा सामना करावा लागेल याची कल्पना नसते त्यामुळे असे गंभीर अपघात होत असतात. त्यामुळे नागरिकांनी तेंदुपत्ता तोडण्यासाठी जातांना सावधान असणे आवश्यक आहे. जेणेकरून जंगली जनावरांच्या हल्ल्यापासून बचावता येईल.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे