Breaking
ब्रेकिंग

युवती लग्नास नकार दिल्याने युवकाची गळफास घेऊन आत्महत्या

मुख्य संपादक:- संतोष मेश्राम

युवती लग्नास नकार दिल्याने युवकाची गळफास घेऊन आत्महत्या

गडचिरोली   :-      ( घोट ) 

प्रेम प्रकरणातून युवकाने घेतला गळफास :- 

दोघांचे काही महिन्यापूर्वी सुत जुळले आणि प्रेम प्रकरणाला सुरुवात झाली मात्र लग्न करण्यास प्रियसिने नकार दिल्याने प्रियकर हा प्रियासिविना जिवन जगू कसा या यामुळे प्रियकराने गळफास घेत आत्महत्या केल्याचे घटना १८ जुन रोजी रात्रौ १० वाजताच्या सुमारास घडली. आत्महत्या करनाऱ्या प्रियकराचे नाव गणेश अशोक कागदेलवार वय (२२) वर्षे रा.घोट असे गळफास घेतलेल्या युवकाचे नाव आहे.

प्राप्त माहितीनुसार गळफास घेतलेल्या युवकाच्या घराजवळ असलेल्या मुलीसोबत गेल्या ६ महिन्यापासून प्रेम संबंध होते तिला लग्नं करण्याकरीता वारंवार विचारीत होता परंतु सदर प्रियसिने लग्नास नकार देवुन घोट पोलिस मदत केंद्रात तक्रार दाखल करण्यास गेली होती त्यावरून घोट पोलिस मदत केंद्रात दोघांनाही बोलावून समजवण्याचा प्रयत्न केला त्यामुळे मुलीने तक्रार देणार नसल्याचे सांगीतले. व दोघेही आपापल्या घरी आले मुलीने लग्नास नकार दिल्याने प्रियकराने मनावर परीणाम घेवुन आपल्या राहत्या घरी घराच्या लोखंडी आड्याला गळफास लावून आत्महत्या केली. पुढील तपास घोट पोलिस करीत आहेत

1/5 - (1 vote)
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे