Breaking
चंद्रपूरराजकिय

प्रतिभा धानोरकरांचा बैलबंडीने प्रचार ठरतोय लक्षवेधी

प्रतिनिधी प्रफुल्ल उराडे

प्रतिभा धानोरकरांचा बैलबंडीने प्रचार ठरतोय लक्षवेधी…

चंद्रपूर :-

दणका कायद्याचा डिजिटल न्युज

चंद्रपूर वणी, आर्णी लोकसभा निवडणुकीत क्षेत्राच्या माहाविकास आघाडीच्या उमेदवार ….. प्रतिभा धानोरकर यांनी वरोडा भद्रावती मतदार संघाचे चक बैल बंडीवर स्वार होऊन प्रचारासाठी करीत असलेला प्रवास जनतेच्या मनात लक्षवेधी ठरणार आहे.

          वारोडा मतदार संघात प्रतिभा धानोरकर प्रचारात आघाडी घेतली आहे. शुक्रवारी वरोड भद्रावती क्षेत्रात प्रतिभा धानोरकर प्रचारात केला या प्रचारात जनतेचा उत्पूर्त प्रतिसाद मिळाला. विशेष करून कॉर्नर सभा मोठ्या सभेमध्ये परिवर्तन झाले.   तसेच खास करून महीलाची उपस्थिती लक्षणीय ठरली

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे